Nau'in ɗauka | Zurfafa tsagi ball bearings |
Lambar Samfura | 62207,62207zz, 62207-2rs |
Girma | 35 x 72 x 23 mm |
Adadin Layi | Layi ɗaya |
Matsakaicin Mahimmanci | P4, P5, P6, P2 (abec-3,abec-5,abec-7,abec-9) |
Tsaftacewa | C2,C3,C4,C5 |
Nau'in hatimi(Bude/hatimi) | 2RS--yana da hatimin roba guda biyu ɗaya a kowane gefen ƙwallon ƙwallon2Z (ZZ) - yana da garkuwar ƙarfe guda biyu waɗanda ba su tuntuɓar juna ɗaya a kowane gefen ƙwallon ƙwallon. |
Cage | Brass Cage / Nylon Cage / Karfe Cage |
Kayan abu | Karfe Karfe / Carbon Karfe / Bakin Karfe / Filastik |
Zurfafa tsagi ball bearingsyana ɗaya daga cikin naɗaɗɗen birgima da aka fi amfani dashi.Yana da alaƙa da ƙananan juriya na juriya da babban gudu.Ana iya amfani dashi don ɗaukar nauyin radial ko haɗin haɗin radial da axial a lokaci guda.Hakanan ana iya amfani dashi don ɗaukar nauyin axial.
Siffofin
1.Sealed (2RS1) bearings an saka su tare da hatimin roba guda biyu don hana zubar da mai da kuma shigar da ƙura, ruwa da sauran abubuwa masu cutarwa.
2.A hatimi an yi su daga man fetur da kuma lalacewa-resistant roba roba tare da karfe ƙarfafa
3.Operating zafin jiki daga -40°C zuwa +120°
4. Yarda da radial da axial lodi
5. Dukansu sun tsaya
Ana samun izinin C3
Farashin 62200zurfin tsagi bearings ƙayyadaddun bayanai
TYPE | ZZ | 2RS | dxDxB | Nauyi (kg) |
62200 | 62200ZZ | Saukewa: 62200-2RS | 10×30×14 | 0.044 |
62201 | 62201ZZ | Saukewa: 62201-2RS | 12×32×14 | 0.053 |
62202 | 62202ZZ | Saukewa: 62202-2RS | 15×35×14 | 0.065 |
62203 | 62203ZZ | Saukewa: 62203-2RS | 17×40×16 | 0.096 |
62204 | 62204ZZ | Saukewa: 62204-2RS | 20×47×16 | 0.143 |
62205 | 62205ZZ | Saukewa: 62205-2RS | 25×52×18 | 0.178 |
62206 | 62206ZZ | Saukewa: 62206-2RS | 30×62×20 | 0.246 |
62207 | 62207ZZ | Saukewa: 62207-2RS | 35×72×23 | 0.396 |
62208 | 62208ZZ | Saukewa: 62208-2RS | 40×80×23 | 0.45 |
62209 | 62209ZZ | Saukewa: 62209-2RS | 45×85×23 | 0.726 |
62210 | 62210ZZ | Saukewa: 62210-2RS | 50×90×23 | 0.726 |
62211 | 62211ZZ | Saukewa: 62211-2RS | 55x100x25 | 0.81 |
62212 | 62212ZZ | Saukewa: 62212-2RS | 60x110x28 | 0.965 |
62213 | 62213ZZ | Saukewa: 62213-2RS | 65x120x31 | 1.28 |
62214 | 62214ZZ | Saukewa: 62214-2RS | 70x125x31 | 1.3 |
62215 | 62215ZZ | Saukewa: 62215-2RS | 75x130x31 | 1.39 |
62216 | 62216ZZ | Saukewa: 62216-2RS | 80x140x33 | 1.51 |
62217 | 62217ZZ | Saukewa: 62217-2RS | 85x150x36 | |
62218 | 62218ZZ | Saukewa: 62218-2RS | 90x160x40 | |
62219 | 62219ZZ | Saukewa: 62219-2RS | 95x170x43 | |
62220 | 62220ZZ | Saukewa: 62220-2RS | 100x180x46 |
HZK FACTORY
Shandong Nice Bearing Manufacture Co. Ltd, wanda aka kafa a cikin 1995, mai ba da kaya ne na ɗaukar nauyi, abin nadi, ɗaukar ƙwallon ƙwallon ƙafa, ƙwallon ƙafar matashin kai, sandar ƙare ɗaukar nauyi, abin nadi nadi, dunƙule bearings da darjewa bearings da slewing goyon bayan bearings da sauransu.We sun fitar da fiye da kasashe 100 kamar Amurka, Mexico, Kanada, Spain, Rasha, Singapore, Thailand, Indiya da dai sauransu. Mun himmatu wajen samar da dandamalin siyayya ta tsayawa daya don abokan ciniki don adana lokaci, haɓaka inganci tare da mafi kyawun farashi da inganci don cin nasara. amanar abokan ciniki.Haɗin kai tare da nasara shine falsafar kasuwancin kamfaninmu.
1 Farashin masana'anta
Mu masana'anta ne.Muna sayarwa ga abokin ciniki kai tsaye.Don haka abokin ciniki zai sami farashi mai kyau.
2 Dorewa mai ƙarfi
Kayan mu duka suna ɗaukar abu mai inganci.Kuma ya wuce abubuwa da yawa na gwaji don tabbatar da inganci.Zai taimaka abokin ciniki ya adana kuɗi.
3 Bayan sabis na tallace-tallace da tallafin fasaha
Za mu bayar bayan sabis na tallace-tallace da goyon bayan fasaha bisa ga reqiremnets na abokin ciniki.
4 OEM ko Ƙarfafa Ƙarfafawa
Ba za mu iya yin tsayin daka kawai ba, har ma da ƙera madaidaicin ma'auni bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Motoci, kayan aikin gida, injinan noma, injinan gini, injinan gini, skates, injinan takarda, kayan aikin ragewa,
Motocin jirgin kasa, Injin bugu, Injinan itace, Motoci, Karfe, Mirdi, Ma'adinai
1. Your factory yadda za a sarrafa ingancin?
A: Duk sassan sassa kafin samarwa da tsarin samarwa, tsananin dubawa ta 100%, gami da gano fashewa, zagaye, taurin, roughness, da girman geometry, duk abin da ke ɗauke da shi ya dace da daidaitattun ISO na duniya.
2. Za a iya gaya mani kayan da ake ɗauka?
A: Muna da chrome karfe GCR15, bakin karfe, yumbu da sauran kayan.
3. Yaya tsawon lokacin bayarwa?
A: Idan kayan suna cikin hannun jari, yawanci kwanaki 5 zuwa 10, idan kayan ba su da hannun jari na kwanaki 15 zuwa 20, gwargwadon adadin don tantance lokacin.
4. OEM da al'ada za ku iya karɓa?
A: Ee, yarda OEM, kuma za a iya keɓancewa bisa ga samfurori ko zane a gare ku.