Silindrical Roller Bearings na China NJ304E/EM NJ304 Don Masu Sikan Lantarki

Takaitaccen Bayani:

Silindrical Roller Bearings

NJ 304 EM EM ECP ECJ ECM

Girman: 20x52x15mm

Nauyi: 0.201kg

Alamar: HZK & OEM

Daidaitawa: ABEC-1, ABEC-3, ABEC-5, ABEC-7

Ƙwararrun masana'anta

Ana jiran tambayar ku don ɗauka


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Silindrical Roller Bearingssuna ɗauke da silinda a cikin abin da ake amfani da silinda azaman abubuwan mirgina sabanin ƙwallo a cikin ƙwallon ƙwallon ƙafa. Kamar yadda irin wannan, rollers suna da yanki mafi girma (mai layi) lamba tare da zobe na waje kuma suna rarraba kaya a cikin sararin sama.

Daga baya, suna da ingantacciyar ƙarfin ɗaukar nauyin radial kuma sun dace da babban gudu.Abubuwan nadi na silinda mai jere biyu suna da babban rigidity na radial kuma ana amfani da su da farko don ainihin kayan aikin injin.

Silindrical Roller Bearings N4

Nau'o'in abin nadi na cylindrical:
Juyi ɗaya na silindi mai ɗaukar nauyi: NU, NJ, NUP, jerin NUP.
Biyu jere na silindi nadi bearings:NNU jerin.
Juyi huɗu na silindari mai ɗaukar nauyi: jerin FC.
Jeri ɗaya cikakke cikakke abin nadi nadi: SL18 jerin, SL 19 jerin.
Layi biyu cike da madaidaicin abin nadi nadi: SL01 jerin, jerin SL02, jerin SL18.

Silindrical Roller Bearings N5
Silindrical Roller Bearings N6

Lambobi masu ɗaukar nauyi

Girman iyaka

Mass

Lambobi masu ɗaukar nauyi

Girman iyaka

Mass

MM

kg

MM

kg

d

D

B

d

D

B

NU NJ 202

15

35

11

0.047 ~ 0.048

Farashin 264

320

580

92

115

NU N NJ NUP 203

17

40

12

0.066 ~ 0.072

NJ N 303

17

47

14

0.12 ~ 0.12

NU N NJ NUP 204

20

47

14

0.11 ~ 0.12

NU N NJ NUP 304

20

52

15

0.14 ~ 0.16

NU N NJ NUP 205

25

52

15

0.13 ~ 0.14

NU N NJ NUP 305

25

62

17

0.23 ~ 0.25

NU N NJ NUP 206

30

62

16

0.2 ~ 0.21

NU N NJ NUP 306

30

72

19

0.36 ~ 0.38

NU N NJ NUP 207

35

72

17

0.29 ~ 0.31

NU N NJ NUP 307

35

80

21

0.47 ~ 0.49

NU N NJ NUP 208

40

80

18

0.37 ~ 0.39

NU N NJ NUP 308

40

90

23

0.65 ~ 0.68

NU N NJ NUP 209

45

85

19

0.42 ~ 0.44

NU N NJ NUP 309

45

100

25

0.88 ~ 0.93

NU N NJ NUP 210

50

90

20

0.47 ~ 0.5

NU N NJ NUP 310

50

110

27

1.1 ~ 1.15

NU N NJ NUP 211

55

100

21

0.65 ~ 0.68

NU NJ NUP 311

55

120

29

1.45 ~ 1.5

NU N NJ NUP 212

60

110

22

0.79 ~ 0.86

NU N NJ NUP 312

60

130

31

1.75 ~ 1.9

NU N NJ NUP 213

65

120

23

1 ~ 1.05

NU N NJ NUP 313

65

140

33

2.2 ~ 2.35

NU N NJ NUP 214

70

125

24

1.1 ~ 1.2

NU N NJ NUP 314

70

150

35

2.65 ~ 2.85

NU N NJ NUP 215

75

130

25

1.2 ~ 1.3

NU N NJ NUP 315

75

160

37

3.3 ~ 3.45

NU N NJ NUP 216

80

140

26

1.55 ~ 1.55

NU N NJ NUP 316

80

170

39

3.85 ~ 4.1

NU N NJ NUP 217

85

150

28

1.9 ~ 1.9

NU N NJ NUP 317

85

180

41

4.55 ~ 4.9

NU N NJ NUP 218

90

160

30

2.3 ~ 2.45

NU N NJ NUP 318

90

190

43

5.25 ~ 5.55

NU N NJ NUP 219

95

170

32

2.85 ~ 2.9

NU NJ NUP 319

95

200

45

6.2 ~ 6.3

NU N NJ NUP 220

100

180

34

3.35 ~ 3.6

NU N NJ NUP 320

100

215

47

7.35 ~ 7.7

NU N NJ NUP 221

105

190

36

3.9 ~ 4.2

NJ N 321

105

225

49

8.5 ~ 9.05

NU N NJ NUP 222

110

200

38

4.7~5

NU N NJ NUP 322

110

240

50

10 ~ 10.5

NU N NJ NUP 224

120

215

40

5.75 ~ 5.95

NU N NJ NUP 324

120

260

55

13 ~ 14

NU N NJ NUP 226

130

230

40

6.45 ~ 6.6

NU N NJ NUP 326

130

280

58

16-19.5

NU NJ NUP 228

140

250

42

8.45 ~ 9.4

NU NJ NUP 328

140

300

62

20-23.5

NU NJ NUP 230

150

270

45

10.5-12

NU NJ 330

150

320

65

26.5 ~ 26.5

NU NJ NUP 232

160

290

48

14-15.5

NU NJ 332

160

340

68

31-31

NU NJ 234

170

310

52

17.5 ~ 17.5

NU 334

170

360

72

33

NU NJ 236

180

320

52

18.5 ~ 18.5

NU NJ 336

180

380

75

42.5-44

NU NJ NUP 238

190

340

55

22-22.5

Farashin 338

190

400

78

50

NU NJ 240

200

360

58

26.5-27

NU NJ 340

200

420

80

56.5-57

NU NJ NUP 244

220

400

65

37-37.5

NU NJ 344

220

460

88

73.5-75

NU NJ NUP 248

240

440

72

51.5-53

NU NJ 348

240

500

95

94.5 ~ 98.5

NU NJ NUP 252

260

480

80

68.5-72

Farashin 352

260

540

102

121

NU NJ 256

280

500

80

71.5-73

Farashin NU360

300

620

109

174

Farashin NU260

300

540

85

89.5

Shandong Nice Bearing Manufacture Co. Ltd, wanda aka kafa a cikin 1995, mai ba da kaya ne na ɗaukar nauyi, abin nadi, ɗaukar ƙwallon ƙwallon ƙafa, ƙwallon ƙafar matashin kai, sandar ƙare ɗaukar nauyi, abin nadi nadi, dunƙule bearings da darjewa bearings da slewing goyon bayan bearings da sauransu.We sun fitar da fiye da kasashe 100 kamar Amurka, Mexico, Kanada, Spain, Rasha, Singapore, Thailand, Indiya da dai sauransu. Mun himmatu wajen samar da dandamalin siyayya ta tsayawa daya don abokan ciniki don adana lokaci, haɓaka inganci tare da mafi kyawun farashi da inganci don cin nasara. amanar abokan ciniki.Haɗin kai tare da nasara shine falsafar kasuwancin kamfaninmu.

Silindrical Roller Bearings N7
Silindrical Roller Bearings N8

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana